Home Music Harmonize – Sandakalawe

Harmonize – Sandakalawe [Lyrics]

560

Harmonize – Sandakalawe [Official Video Download].

Download

Harmonize – Sandakalawe [Mp3 Audio Download]

Sandakalawe is a Amapino song in english means a game of chance to compete for valuable things like money whoever succeeds is the winner.

Listen Sandakalawe

The Song Was Produced by Daxo Chali
Mixing and Mastering by Young kiz morento

Subscribe for more official content from Harmonize: https://www.youtube.com/c/Harmonize255/

Follow Harmonize
Instagram: https://www.instagram.com/harmonize_tz/
Twitter: https://twitter.com/harmonize_tz
Facebook: https://web.facebook.com/Harmonize255
TikTok: https://vm.tiktok.com/JYFv7PN/

Listen to Harmonize
YouTube: https://www.youtube.com/c/Harmonize255/
Audiomack: https://audiomack.com/harmonize
Apple Music : https://music.apple.com/tz/artist/har
Spotify : https://open.spotify.com/artist/1eCae

The official YouTube channel of Harmonize. Subscribe for the latest music videos, performances, and more.

For Bookings & More
Email: Harmonizemanagement@gmail.com
Call: +255 658 135 762

Lyrics
(Yaw Yaw)
Yebooo

Konde boy call me number one
So much money in the bank money
All dem girls call me honey
Only your love can turn me to a mad man

Leo nakuto….totoo nakutoa kwenu uje kwangu
Nina hamu yakuto….totoo kutoa mahali uwe wangu
Basi sema unakuja saa ngapi ama kwenu umeshakatazwa
Said kichwa nitamueka wapi na mkongo nimeshampakaza
Iyo mitungi ndo usiseme utakunywa utasaza
Kama pesa ndo zipo nyingi kuzigawa nimeshaanza

Wahuni sandakalawe amina aah mwenye kupata apateee
Je mwenye kukosa akoseee eeh kuku gani?
(mweupee)
Ah sandakalawe amina na mwenye kupata apateee
Je mwenye kukosa akoseee eeh kuku gani?

Leo nataka kukuto….too kutoa out
Mimi na hamu ya kuto….too kutoka na wewe
Jiandae leo na kuto….too kutoa out
Mimi na hamu ya kuto….too kutoka na wewe
(Yebooo)

(Yeah)
My beautiful baby from juba I wanna take you to dubai
Yes am ready to do that do that
Hasa twende popolipo lipopoo popolipo lipopoo
popolipo lipopoo popolipo lipopoo
Iyo mitungi ndo usiseme utakunywa utasaza
Kama pesa ndo zipo nyingi kuzigawa nimeshaanza

Wahuni sandakalawe amina aah mwenye kupata apateee
Je mwenye kukosa akoseee eeh kuku gani?
(mweupee)
Ah sandakalawe amina na mwenye kupata apateee
Je mwenye kukosa akoseee eeh kuku gani?

Leo nataka kukuto….too kutoa out
Mimi na hamu ya kuto….too kutoka na wewe
Jiandae leo na kuto….too kutoa out
Mimi na hamu ya kuto….too kutoka na wewe
(Yebooo)

Leo nataka kukuto….too kutoa out
Mimi na hamu ya kuto….too kutoka na wewe
Jiandae leo na kuto….too kutoa out
Mimi na hamu ya kuto….too kutoka na wewe
(Yebooo)


For marriage, family, love, job/promotion. Goodluck in your business/lottery, court cases, diseases and other Spells kindly call Kiwanga Doctors on +254 769404965; or CLICK HERE>>>> https://www.kiwangadoctors.com.

<